TANGA CEMENT Maadill

Msingi wa mafanikio yetu ni utamaduni wa uwajibikaji, ushirikishaji na uwezeshaji unaohamasisha
utendaji wa hali ya juu. Msingi wa utamaduni wetu ni maadili yafuatayo:

KUISHI KATIKA MAADILI YETU

WATU —Tunapotenda Tunahakikisha tuna mawasiliano bora ili kuleta uelewa wa pamoja kwa kutumia lugha
kwa uadilifu na heshima: i ayceleweka na wote.
» Tunaonyesha heshima kwenye mahusiano yetu na kuthamini tofauti zetu
« Tunaonyesha ukomavu katika kupokea na kutoa mrejesho, hata tunapokosoana.
» Tunasimamia ukweli, kutunza siri za kampuni na kuwa waaminifu
« Tunawajibika kwa matendo yetu hata tunapokosea, na hatulaumiani
« Tunatunza muda, tunaheshimu na kutimiza ahadi zetu
» Tunakuwa waaminifu na tunatenda inavyopaswa hata kama hakuna anayetuona
» Tunakubali mabadiliko, kujifunza na mawazo mapya.
+ Kila mmoja humjali mwingine na kufanya kazi kama timu
» Tunafanya kazi kwa nidhamu na kuwafikiria wenzetu

» Tunatenda kama tunavyosema na kuongoza kwa mfano
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TANGA CEMENT Maadili

Msingi wa mafanikio yetu ni utamaduni wa uwajibikaji, ushirikishaji na uwezeshaji unaohamasisha
utendaji wa hali ya juu. Utamaduni wetu umejengwa kwenye msingi wa maadili yafuatayo:

KUISHI KATIKA MAADILI YETU

SAYARI — lli kuwajibika kwa

jamii na mazingira yetu:

Tunarejeleza taka na kutumia tena rasilimali pale inapowezekana
Tunaripoti pindi taka zinapotengenezwa na kuzidhibiti ipasavyo
Tunazingatia matakwa yote ya sheria

Tunazingatia sera, taratibu, masharti na sheria

Tunazingatia tabia za usalama na kutathmini hatari ili kuwa na mazingira salama kazini

Tunalindana
Tunaweka mazingira yetu katika hali ya usafi

Tunapunguza off-specs

Tunazima vifaa visivyotumika na kurekebisha mabomba ya maji yanayovuija.

Tunapochafua mazingira tunasafisha
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TANGA CEMENT Maadili

Msingi wa mafanikio yetu ni utamaduni wa uwajibikaji, ushirikishaji na uwezeshaji unaohamasisha
utendaji wa hali ya juu. Utamaduni wetu umejengwa kwenye msingi wa maadili yafuatayo:

KUISHI KATIKA MAADILI YETU

UTENDAJI - lli kuwa na .
utendaji bora katika kila
tunachokifanya:

Tunahamasishana na kusaidiana ili kufikia malengo yetu

« Tunaweka mazingira ya watu kuwa huru kuchangia mawazo ya kupunguza

gharama na kuongeza ubora wa bidhaa zetu.

Tunahakikisha vifaa na mashine zote zisizotumika zinazimwa/fungwa (locked out)
Tunafanyia mashine zetu matengenezo ya uhakika ili kupunguza upotevu
Tunahakikisha vifaa vyetu viko tayari kwa ajili ya uzalishaji

Tunazingatia ubora na gharama katika kila kitu tunachofanya

Tuepuke kurudia rudia; tufanye jambo kwa usahihi kwa mara ya kwanza
Tunatambua utendaji bora na kusherehekea mafanikio

Tunahamasisha ubunifu

Tunatenda kwa uharaka na kuwajibika ipasavyo

Tunakidhi matarajio ya wateja wa ndani na nje
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